สยามทูยู ยังอยู่ในตลาดมั๊ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
121
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สยามทูยู ยังอยู่ในตลาดมั๊ยครับ

โพสต์ที่ 1

แล้วถ้ายังอยู่มีชื่อย่อว่าอะไรครับ

ขอบคุณครับ
kriser

โพสต์ที่ 2

ยัง อยู่ ครับ แต่เปลี่ยนชื่อไปแล้ว เป็น E ครับ  :?
ภาพประจำตัวสมาชิก
Eragon

โพสต์ที่ 3

ชื่อเดิมเขาก็ชื่อสยอง...ทูยูครับ :twisted:
:lol:  :lol:  :lol:
Tsunami
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ตามดู ตัวอี นี่อยู่เหมือนกัน

เห็นผู้ถือหุ้นมีการโยนหุ้นไปมาแล้ว  แล้วก็หม่อมเต่าก็รับเพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ

ส่วนงบการเงินก็ไม่มีอะไรน่าสนใจ
โพสต์โพสต์