เวลาประเมินมูลค่าหุ้นควรใช้งบรวมหรืองบเดี่ยวครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ohmykung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เวลาประเมินมูลค่าหุ้นควรใช้งบรวมหรืองบเดี่ยวครับ

โพสต์ที่ 1

ขอทราบเหตุผลด้วยนะครับ
ohmykung
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

คำถามบนไม่ต้องตอบแล้วก็ได้ครับ
เผอิญ search เจอคำถามคล้ายๆกันแล้ว

คำถามใหม่ เราจะหางบการเงินของบริษัทที่ไม่ได้จดทะเบียน
ในตลาดหลักทรัพย์ได้จากที่ไหนบ้างครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

ohmykung เขียน:คำถามบนไม่ต้องตอบแล้วก็ได้ครับ
เผอิญ search เจอคำถามคล้ายๆกันแล้ว

คำถามใหม่ เราจะหางบการเงินของบริษัทที่ไม่ได้จดทะเบียน
ในตลาดหลักทรัพย์ได้จากที่ไหนบ้างครับ
ไปค้นเองที่กระทรวงพาณิชย์
หรือซื้อข้อมูลกับ BOL
หรือวิธีการสุดท้ายที่ผมทำได้แต่ไม่รู้พี่โอ้จะทำได้หรือไม่
คือถามพี่Mr. Boo ในเวบเรานี่แหละ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์