ขอถามเรื่อง หุ้นจีน-เวียดนามครับ ช่วยหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
VI พันธุ์ทาง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอถามเรื่อง หุ้นจีน-เวียดนามครับ ช่วยหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ถามเรื่อง หุ้นจีน-เวียดนามครับ
1.อยากรู้ปัจจุบัน หุ้นจีน-เวียดนาม มี p/e  p/b  yield  marketcap เท่าไหร่ครับ   หาข้อมูลได้ที่ไหนครับ
2.สนใจหุ้นจีน-เวียดนาม จะหาข้อมูลหุ้นรายตัวได้ที่ไหนครับ  คล้ายที่เราดูจาก set.or.th นะครับ
3. มีพี่ๆในนี้ไปลงทุนหุ้นในจีนหรือเวียดนามบ้างไหมครับ  อยากไปลงทุนบ้างครับ  ทำไงครับ  ต้องติดต่อยังไง  เอาเงินไปยังไงครับ
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
yoko
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 2

tmb china index fund
ays asean fund
A man from the Islay

Re: ขอถามเรื่อง หุ้นจีน-เวียดนามครับ ช่วยหน่อยครับ

โพสต์ที่ 3

[quote="VI พันธุ์ทาง"]ถามเรื่อง หุ้นจีน-เวียดนามครับ
1.อยากรู้ปัจจุบัน หุ้นจีน-เวียดนาม มี p/e
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 87

โพสต์ที่ 4

จากบทความของคุณ ไพบูลย์ นลินทรางกูร
คอลัม The Fundamental View
หนังสือพิมพ์
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
A man from the Islay

โพสต์ที่ 5

[quote="chatchai"]จากบทความของคุณ ไพบูลย์ นลินทรางกูร
คอลัม The Fundamental View
หนังสือพิมพ์
โพสต์โพสต์