เวบแหล่งข้อมูลใหม่ของ"ใหม่"

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MindTrick
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

mai จับมือ โซลูชั่นคอนเนอร์ ฯ เพิ่มช่องทางเผยแพร่รายงานประจำปีแบบ E-Book

"การอ่านรายงานประจำปีในรูปแบบ E-Book นี้ จะอ่านผ่านซอฟต์แวร์ I love Library ที่บริษัทพัฒนาขึ้น
มีคุณสมบัติเด่นคือสามารถเปิดอ่านหนังสือ อิเล็กทรอนิกส์ (e-Book) ในรูปแบบ online ได้ทันที โดยไม่
ต้องดาวน์โหลดไฟล์ และมีฟังก์ชั่นเพิ่มเติมเพื่อความสะดวกในการใช้งาน เช่น การขยายตัวอักษรใน
รูปแบบแว่นขยาย ขยายแบบเต็มหน้า การขยายในรูปแบบคอลัมน์ หรือคอลัมน์ต่อเนื่องที่เหมาะสำหรับ
การอ่านหนังสือประเภทหนังสือพิมพ์ สามารถใส่ไฟล์มัลติมีเดีย และอัดเสียงการอ่านลงในหนังสือ ทำการ
คั่นหน้ากระดาษ การเขียนข้อความ การระบายสีในข้อความที่ต้องการ และยังมีฟังก์ชันอีกมากมาย
โดย
ผู้สนใจสามารถดาวน์โหลด และติดตั้งโปรแกรม I love Library ได้ฟรี ที่ www.iloveLibrary.com เพื่อให้
มีวิวเวอร์ช่วยเปิดอ่าน E-Book" นายนิทัศน์กล่าว

ผู้สนใจสามารถติดตามข้อมูลรายงานประจำปีในรูปแบบ E-Book ซึ่งให้บริการผ่านทาง
www.iloveLibrary.com และ www.mai.or.th ได้ตั้งแต่วันที่ 7 พฤษภาคม 2551 นี้ เป็นต้นไป
v
v
v
v
v
http://www.ilovelibrary.com/library.php ... 25&price=0

อันนี้ แหล่งที่เดิม ไม่ใส่แสงสี  http://capital.sec.or.th/webapp/corp_fi ... ntent_id=1
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
ภาพประจำตัวสมาชิก
cryptonian_man

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ

หนังสือดีๆ เยอะดีครับ
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
krisy
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณคุณ mindtrick ด้วยค่ะ
.....Give Everything but not Give Up.....
gradius173

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับที่แนะนำwebดีๆ :o
noooon010
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมาหๆนะครับผม  :D
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
โพสต์โพสต์