รบกวนถามเกี่ยวกับเรื่องเมนู ค้นหาหลักทรัพย์ ในเวบ set.or.th

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
WorriedInvestor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนถามเกี่ยวกับเรื่องเมนู ค้นหาหลักทรัพย์ ในเวบ set.or.th

โพสต์ที่ 1

คือแต่ก่อน เข้าไปเลือกที่ ค้นหาหลักทรัพย์ แล้ว ระบบมันจะขึ้นเป็นกลุ่มอุตสาหกรรมให้เลือกน่ะครับ แต่ตอนนี้ พอเลือก ค้นหาหลักทรัพย์ มันขึ้นมาให้เลือกชื่อหุ้นตามลำดับตัวอักษร จึงสงสัยว่า แบบเก่ามันยังใช้ได้ไหมครับ ถ้าใช้ได้ต้องไปเลือกที่ เมนูหรือคำสั่งไหน ช่วยชี้แนะด้วยครับ แบบว่าชอบเข้าไปค้นหาหุ้นโดยเลือกที่กลุ่มอุตสาหกรรมแล้วไล่ดูตามกลุ่มที่เราสนใจก่อน แล้วค่อยเข้าไปดูหุ้นในกลุ่มนั้นๆอีกทีน่ะครับ ขอบคุณครับผม :bow:
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 2

ไม่แน่ใจ แต่ที่ settrade ดูได้นะครับ
โพสต์โพสต์