ราคา stainless steel หาได้ที่ใด

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
pawiga
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ราคา stainless steel หาได้ที่ใด

โพสต์ที่ 1

อยากทราบราคา เสตนเลส สตีล ครับ ไม่ทราบว่าใคร พอจะมีเวป ใดที่บอกราคา ได้จนถึงปัจจุบันไหม    

คือหาเจอแต่ ถึงเดือน มกราคม  หรือใครมีข้อมูลก็ บอกกันได้น่ะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
krittapon_r

โพสต์ที่ 2

CR Stainless 304
East Asia Import-CFR $/t

Jan-08  Feb-08  Mar-08  Apr-08
4050     4050     4150     4250

แต่ได้มาจาก web ที่ต้องเสียเงินครับ
phobenius

โพสต์ที่ 3

pawiga

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากๆ หลายๆ ครับ
โพสต์โพสต์