อยากหาหนังสือ "วัดมูลค่าหุ้นด้วยตัวคุณเอง" หาซื้อ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Livingman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากหาหนังสือ "วัดมูลค่าหุ้นด้วยตัวคุณเอง" หาซื้อ

โพสต์ที่ 1

อยู่กรุงเทพครับ อยากหาหนังสือ "วัดมูลค่าหุ้นด้วยตัวคุณเอง" ของคุณ สุมาอี้ มาอ่าน พอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ แถวลาดพร้าวอ่ะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
cryptonian_man

โพสต์ที่ 2

ในซีเอ็ดผมเห็นมีนะครับ

บางสาขาไม่มีก้อให้เขาเช็คให้ได้ครับ
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
aor_vi

โพสต์ที่ 3

สั่งซื้อที่เวบของซีเอ็ดก็ได้ค่ะ

จะได้ไม่ต้องไปตามหาว่ามีขายที่สาขาไหนให้ยุ่งยาก  :D

เอ ! มาโฆษณาให้ซีเอ็ดอย่างนี้จะได้รับค่าโฆษณาไหมน๊า  :wink:
"คนที่ไม่เคยล้มเหลวเลย โอกาสที่จะประสบความสำเร็จนั้นยาก"
katou

โพสต์ที่ 4

[quote="aor_vi"]สั่งซื้อที่เวบของซีเอ็ดก็ได้ค่ะ

จะได้ไม่ต้องไปตามหาว่ามีขายที่สาขาไหนให้ยุ่งยาก
@^_^@
aor_vi

โพสต์ที่ 5

[quote="katou"][quote="aor_vi"]สั่งซื้อที่เวบของซีเอ็ดก็ได้ค่ะ

จะได้ไม่ต้องไปตามหาว่ามีขายที่สาขาไหนให้ยุ่งยาก
"คนที่ไม่เคยล้มเหลวเลย โอกาสที่จะประสบความสำเร็จนั้นยาก"
somwatee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

ลองเข้าดูแล้ววันนี้ ปรากฎว่าเวบล่มอ่ะคับ...โทรไปถามที่สาขา พนักงานบอกว่าเป็นมาสองสามวันแล้วคับ... :(
...

โพสต์ที่ 7

แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
โพสต์โพสต์