เวป SET มีบริการ RSS ไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
tingku
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ พอดีผมเพิ่งได้รู้จักบริการ RSS ก็เลยเกิดความคิดว่า ตลาดเขามีบริการนี้บ้างไหมครับ ที่ผมอยากได้ก็แบบประมาณว่า ถ้ามีข่าวของบริษัทที่ผมสนใจอยู่ ผมจะไม่พลาด อย่างเช่นเวปหนังสือพิมพ์มี RSS ข่าวการเมือง หรือ RSS ข่าวบันเทิง

SET มี RSS ข่าว TVI หรือ RSS ข่าว MKสุกี้ อะไรทำนองนี้บ้างไหมครับ
S&K Fund
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

นอกเรื่องนะครับ

ที่เกาะลันตา เป็นอย่างไรบ้างครับ นักท่องเที่ยวเยอะหรือเปล่า

อยู่ใกล้ๆ แต่ยังไม่เคยไปเลยครับผม   :D
tingku
Verified User

โพสต์ที่ 3

ช่วงนี้ซาแล้วครับ แต่ถ้าเทียบกับปีที่แล้ว ปีนี้ไม่ดีเท่าปีที่แล้วครับ ฝรั้งน้อยลงพอควรครับ
โพสต์โพสต์