ไปเยี่ยมเว็บบอร์ด settrade มา...เฮ้อ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ไปเยี่ยมเว็บบอร์ด settrade มา...เฮ้อ

โพสต์ที่ 1

ไม่อยากเชื่อตอนนี้เว็บบอร์ดที่settradeกลายเป็นแหล่งรวม ตัวป่วน หมอดู เจ้าพ่อ เจ้าแม่ ไปซะแล้วมีแต่ใบ้หวย ไม่ก็ด่ากันมั่ง ไม่กล้าโพสเลย ผมเองก็เริ่มมาจากเว็บนั้นรวมทั้งพี่ๆที่นี่อีกหลายคน เห็นแล้วเศร้าใจ :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
มดง่าม
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

:( :( เช่นกันครับ นัยว่านี่คือารมณ์ตลาด แตผมว่าตลาดสดแถวๆบ้านผมยังดีกว่า
เหงาให้ตาย ถ้าไม่ใช่เธอ(หุ้นดี) ไม่เอา
ขอให้โชคดีในการลงทุนครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 3

คุณมดง่าม ก็ไปชวนเพื่อนๆมาอยู่ที่นี่ซิ ที่นี่คุยกันแบบผู้ใหญ่ คุยด้วยเหตุด้วยผล นะครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

จริงๆแล้วก็เป็นเรื่องที่น่ายินดีที่เว็บนี้สามารถรักษาความสงบสุขไว้ได้ แต่การที่ได้เห็นเพื่อนบ้านเปลี่ยนแปลงไปในทางที่แย่ลงก็เป็นเรื่องที่น่าเสียใจครับ :(
ล็อคหัวข้อ