เจ้าของที่ดีที่ท่าน ดร.พูดถึงในบทความล่าสุดคือบริษัทอะไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
zephyr
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 31

เจ้าของที่ดีที่ท่าน ดร.พูดถึงในบทความล่าสุดคือบริษัทอะไรครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบน่ะครับ

แล้วเจ้าของที่มองเราเป็นคนชั้นสองเนี่ย อย่างเช่นบริษัทอะไรบ้างครับ
พี่ๆพอบอกใบ้ได้บ้างมั้ยครับ  :oops:
tankhun
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

คิดว่าเป็น aprint นะครับ
เดินทีละก้าว กินข้าวทีละคำ ทำทีละอย่าง
paul_n
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เจ้าของที่ดีที่ท่าน ดร.พูดถึงในบทความล่าสุดคือบริษัทอะไร

โพสต์ที่ 3

[quote="zephyr"]
แล้วเจ้าของที่มองเราเป็นคนชั้นสองเนี่ย อย่างเช่นบริษัทอะไรบ้างครับ
พี่ๆพอบอกใบ้ได้บ้างมั้ยครับ
โพสต์โพสต์