คำถามจากทางบ้านครับ จากรายการ money talk daily

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
newbie_12
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 10

คำถามจากทางบ้านครับ จากรายการ money talk daily

โพสต์ที่ 1

คำถามจากทางบ้านครับ จากรายการ money talk daily วันนี้เป็นการตอบคำถามจากทางบ้านครับ

มีคำถามหนึ่ง ได้ใจมากครับ อิอิ คำถามนั้นก็คืออออออออ

คุณฉัตรชัย คุณพอใจ คุณ blueblood คุณ yoyo ถือหุ้นอะไรอยู่

อิอิ ทำไมไม่มีคนถามมั่งน้ออออ ว่าคุณ newbie ถือหุ้นอะไรอยู่ อิอิ
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 2

คือ คิดว่าทุกคนรู้หมดแล้วค่ะว่าคุณ newbie ถือหุ้นอะไรอยู่
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 3

ฮิ  ฮิ  :lol:    :lol:    แล้วมีใครไม่รู้บ้างว่าพอร์ตของผมตั้งแต่เข้าเวบมามีหุ้นของบริษัทไหนอยู่บ้างละ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
poppo
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

[quote="chatchai"]ฮิ
จงทนอด และอดทน
Raphin Phraiwal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

พี่ฉัตรชัยเป็นคนแพ้ความขาวครับ
รักในหลวงครับ
โพสต์โพสต์