รบกวนพี่ๆที่ออก Money Talk หรือ ผู้ที่ได้รับการชม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wee1
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนพี่ๆที่ออก Money Talk หรือ ผู้ที่ได้รับการชม

โพสต์ที่ 1

พอดีที่บ้านไม่มีเคเบิลทีวี แถมเนตที่บ้านก็ยัง 56k อีก(รายได้น้อยครับ ADSL มันแพง) แต่อยากฟังที่พวกพี่ๆไปออกรายการกัน ไม่ทราบว่ามีรีรันที่วิทยุมั่งไหมครับ หรือมีใครสรุปไว้มั่งครับ
MindTrick
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
ภาพประจำตัวสมาชิก
maeteeb
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณด้วยคนครับ เพิ่งสังเกตุว่ามีห้อง multimedia  ดีจังครับ
การเป็นนักลงทุนไม่ต้องการอะไรเลยคุณต้องการแค่ความคิด ความกล้าและอารมณ์  (ดร. นิเวศน์ 2552)
โพสต์โพสต์