แจก Screen Saver คำคมของสุดยอดนักลงทุน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Windy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แจก Screen Saver คำคมของสุดยอดนักลงทุน

โพสต์ที่ 1

เป็น Screen Saver ที่มีคำคมของสุดยอดนักลงทุนเช่น Warren Buffet, Charles Schwab และท่านอื่นๆอีกมากมาย (น่าจะมีของท่าน IH ด้วยนะ  :lol: )  จะ Random ขึ้นมาเรื่อยๆทุกครึ่งนาที เหมาะเป็นอย่างยิ่งสำหรับการย้ำเตือนหลักการลงทุน

ดาวน์โหลดฟรีได้ที่นี่==>http://directdownloadcenter.com/365-mon ... ml?u=xemmy
Belffet

โพสต์ที่ 2

มาขอบคุณเป็นคนแรกครับ

โจ่ยเสี่ย โจ่ยเสี่ย
ภาพประจำตัวสมาชิก
Raphin Phraiwal

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ สำหรับน้ำใจที่มาเผื่อแผ่สิงดีๆให้ ไปโหลดมาแล้วครับ
รักในหลวงครับ
fqmm1974

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ :lol:
humdrum
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

แจ่มมากครับ
ขอบคุณครับ  :wink:
เราจะเช็คยังไงว่ามีไวรัสติดมาหรือปล่าว  :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
akkykun

โพสต์ที่ 6

thanks ครับ
Value investor is the first step for investing in the financial world
โพสต์โพสต์