เชื่อนักลงทุนมั่นใจรัฐบาลพลังประชาชน 'ก้อง เกียรติ' ฟันธงหุ้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
mprandy
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

เชื่อนักลงทุนมั่นใจรัฐบาลพลังประชาชน 'ก้อง เกียรติ' ฟันธงหุ้

โพสต์ที่ 1

จริง ๆ ก็อยากให้ขึ้นอย่างแกว่านะครับ แต่ track record แล้วไม่อยากให้แกฟันธงเลย

เพราะคุณก้องเกียรติบอกทีไร มันออกมาตรงข้ามทุกที

เดี๋ยวโดนฟันเลือดสาดอีก  8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
atsu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 2

[quote="mprandy"]จริง ๆ ก็อยากให้ขึ้นอย่างแกว่านะครับ แต่ track record แล้วไม่อยากให้แกฟันธงเลย

เพราะคุณก้องเกียรติบอกทีไร มันออกมาตรงข้ามทุกที

เดี๋ยวโดนฟันเลือดสาดอีก
thawattt
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขุคความเห็นฟันธงหุ้นขาขึ้นขึ้นมาอีกรอบครับ

เวลา Post เก็บไว้แบบนี้ก็ดีครับ ทำให้เราได้เห็น Track record ครับ  :lol:
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

โพสต์ที่ 4

จริงๆแล้ว  ผมคิดว่ามนุษย์ทุกคนก็ย่อมผิดพลาดกันได้

ครั้งนี้พลาด  ครั้งหน้าอาจถูก  หรือ  ครั้งนี้ถูก  ครั้งหน้าอาจพลาด

ไม่มีอะไรรับประกัน

ที่สำคัญนอกจากการคาดการณ์ผลแล้ว  ผมว่าเหตุผลที่วิเคราะห์ในสำคัญกว่าครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
BOONPARUEY
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

...  ๕๕๕๕   :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:  :rofl:

...   เบื้องหลังทัศนะ คือ ผลประโยชน์  ไม่ต่าง  ตอบแทน  :lovl:  :lovl:  :lovl:
... " บุญ คือ เสบียงของคนไม่ประมาท "  พุทธตรัส ...
kit556
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

"ประทานโทษครับพี่ ธงที่พี่เพิ่งฟันไปเดือนก่อนเป็นผื่นสุดท้่ายพอดี ตอนนี้รอ restock กลับมาใหม่ครับ"  ......
Kritsada
CEO

โพสต์ที่ 7

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
yutarng

โพสต์ที่ 8

อิอิ

ผมแนะนำให้เราทำกระทู้ปักหมุด แทรคข่าวของดร.ก้องเกียรติกะผลที่ออกมาครับ รู้สึกสำหรับแก ผมจะเห็นมาหลายครั้งแล้วครับ ฟันธงเมื่อไหร่ ไปอีกทิศเลย

ขอเรียกว่า kk's Indicator!!! ^_^
path2544

โพสต์ที่ 9

800 จะเอาอยู่หรือเปล่า ยังไม่รู้เลย อย่าคิดถึง 1000 เลย

ปล. น่าจะมีคนทำ โพล นะว่า คนใน Web คิดว่า Set ไป ต่ำสุดเท่าไร หรือหลุด 800 ไหม  :?:  :?:
ไม่เก่งทั้งวิเคราะห์เทคนิค ปัจจัยพื้นฐาน แต่เราก็ยังรั้นที่จะรวยเพราะหุ้น
โพสต์โพสต์