Happy Valentine's Day ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 1

มีใครไป sweet กันที่ไหนใหมครับ อิอิ ขอให้มีความสุขครับ

แต่ผมไม่ได้ไปไหนหรอกครับ ต้องทำงานครับ

ช่วงนี้ดอกไม้แพงนะครับ ผมไม่ได้ซื้อมาหลายปีแล้ว น่าจะมีหุ้นขายดอกไม้นะครับ จะได้ซื้อไว้เกร็งกำไรก่อน <คิดเป็นหุ้นซะทุกอย่าง>

:lol:

<ถูกแฟนเขม่นเอาครับ ว่าเคยซื้อดอกไม้ให้ปีเดียว ตอนเริ่มคบกัน เฮ้อ จิงๆ ก็อยากซื้อให้ครับทุกปี แต่ที่ผมไม่มีดอกไม้ขายครับ เลยซื้อเป็นของขวัญอย่างอื่นให้แทน >

14 ก.พ. 47 ขอให้มีความสุข กระชุ่มกระชวย ถ้วนหน้านะครับ :lol:
Dr.T
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

แหม event marketting วันเดียวไม่กระทบรายได้ไตรมาสหรอกม้าง :lol:
ว่าแต่เกาะช้างไม่มีดอกไม้ขายจริงเรอะ :lol:
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 3

อิอิ ดอกไม้ไม่ได้แพงวันเดียวนะครับ พี่ Dr.T มักจะเริ่มแพงประมาณ 1-2 สัปดาห์ก่อนวาเลนไทน์ครับ

แพงทีแพงหลายเท่านะครับ เห็นราคาแล้วเสียดายตังค์ครับ

:lol:

ที่เกาะช้าง แถวๆ รพ ไม่มีแน่ครับ คนละฝั่งกับที่ท่องเที่ยวครับ ถ้าฝั่งโน้นก็มีแน่ครับ :lol:
ล็อคหัวข้อ