ขอทราบข้อมูลหน่อยครับ ...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
kornjackrit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอทราบข้อมูลหน่อยครับ ...

โพสต์ที่ 1

ผมสงสัยในเรื่องของการปิกซ่อมบำรุงโรงไฟฟ้าน่ะครับ

คือผมอยากทราบข้อมูลว่าโดยปกติแล้วการปิดซ่อมบำรุงโรงไฟฟ้า
จะมีวงรอบกี่ปี เช่น ปิดซ่อมบำรุงโรงไฟฟ้าในปี 2550 อีก 5 ปี คือ ปี 2555 จะปิดซ่อมบำรุงอีกรอบ

ผมอยากทราบว่าจริงๆแล้ววงรอบการปิดซ่อมบำรุง 1 รอบจะใช้ระยะเวลา
เท่าไหร่ครับ หรือ ขึ้นอยู่กับว่าโรงฟฟ้ามีปัญหาหรือเสียหาย จึงค่อยปิดซ่อมบำรุง

ขอบคุณมากครับ  :D  :D  :D
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
โพสต์โพสต์