พบเทปบันทึกภาพ Opportunity Day ในช่อง Money Channel

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Saran
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

พบเทปบันทึกภาพ Opportunity Day ในช่อง Money Channel

โพสต์ที่ 1

จำได้ว่า เคยมีการพูดคุยกันในบอร์ดอยู่ช่วงหนึ่ง

ตอนนี้ช่อง Money Channel จะนำเทปบันทึกภาพ Opporutunity Day มาออกอากาศแล้วครับ

เริ่มวันที่ 3 ธ.ค. 50 เป็นต้นไป จ.- ศ. เวลา 19.25 น.

ขอบคุณทาง Money Channel ด้วยครับ ที่ให้นักลงทุนต่างจังหวัด(เช่นผม) ได้มีโอกาสรับฟังข้อมูลบ้าง  :D
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับน้องสรัญ

เป็นเรื่องที่น่ายินดีมากครับ แม้จะทำช้าหน่อย ดีกว่าไม่ทำ :D
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
cryptonian_man
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอเมมไว้ก่อนนะครับ จะได้รอดู

ขอบคุณที่แจ้งให้รู้ครับ เพราะผมก้อ ตจว. เหมือนกัน ไม่เคยได้ไปเสียที
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
rean
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ถึงแม้ผมอยู่กรุงเทพ ก็ได้รับประโยชน์อย่างมากจากเทปนี้
เพราะว่ายังทำงานอยู่ และไม่สามารถหาเวลาไปเข้าฟังทุกนัดที่สนใจได้
Saran
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

สามารถแสดงความคิดเห็นไปได้ที่ http://www.moneychannel.co.th นะครับ
ผู้บริหารจะได้รู้ว่ามีคนสนใจเยอะ เผื่อจะได้มีนำมาออกอากาศอีกในไตรมาศต่อๆไป :lol:

ไม่รู้ว่าผมใจร้อนไปป่าวเนี่ย รีบไปแนะนำเค้าด้วยว่า ถ้าเป็นไปได้ช่วยทำเป็นไฟล์ Clip Vedio เก็บไว้ดูย้อนหลังให้ด้วย  :oops:
MindTrick

โพสต์ที่ 6

Saran เขียน:สามารถแสดงความคิดเห็นไปได้ที่ http://www.moneychannel.co.th นะครับ
ผู้บริหารจะได้รู้ว่ามีคนสนใจเยอะ เผื่อจะได้มีนำมาออกอากาศอีกในไตรมาศต่อๆไป :lol:

ไม่รู้ว่าผมใจร้อนไปป่าวเนี่ย รีบไปแนะนำเค้าด้วยว่า ถ้าเป็นไปได้ช่วยทำเป็นไฟล์ Clip Vedio เก็บไว้ดูย้อนหลังให้ด้วย  :oops:
จริงๆ ทำเป็น VDO clip  stremimg online แบบ mcot , kimeng ได้ จะดีง่ายและดูได้เร็วกว่ามาก

เพื่อจะลดความไม่เท่าเทียมของตวามเหลื่อมล้ำทา่งข้อมูล :wink:
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
โพสต์โพสต์