วันสุดท้ายของการประกาศงบ q3 คือวันไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
econometrica
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

วันสุดท้ายของการประกาศงบ q3 คือวันไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 87

โพสต์ที่ 2

ถ้าเป็นงบประจำไตรมาส  ต้องประกาศงบการเงินภายใน 45 วัน

ถ้าเป็นงบประจำปี  ต้องประกาศงบการเงินภายใน 60 วัน

ซึ่งงวดนี้  วันนี้ครบ 45 วันแล้วครับ  อย่างช้าสุดก็หลังปิดตลาดคืนนี้ครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
hagrid
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ถ้าส่งไม่ทันจะมีผลอย่างไรบ้างครับ
007-s
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

hagrid เขียน:ถ้าส่งไม่ทันจะมีผลอย่างไรบ้างครับ
ถูกแขวน ห้ามซื้อขายจนกว่าจะนำส่งค่ะ
:mrgreen:
โพสต์โพสต์