บริษัทแรกในตลาดหลักทรัพย์ที่ผมเห็นว่ามี CEO's Blog

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Ent'
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บริษัทแรกในตลาดหลักทรัพย์ที่ผมเห็นว่ามี CEO's Blog

โพสต์ที่ 1

http://www.adamas.co.th/blog/index.php

ถ้าที่อื่นทำตาม ก็น่าจะดีไม่น้อยนะครับ แต่ไม่รู้ว่าเขียนเอง จริงๆ รึเปล่านะสิ
humdrum
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 2

:wink:  ขอบคุณมากครับ
plamuek76

โพสต์ที่ 3

เยี่ยมจริงๆ น่าจะทำแบบนี้กันเยอะๆนะครับ :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
MacroArt

โพสต์ที่ 4

คุณกิตติวัฒน์นี่เป็นมนุษย์ไอทีตัวจริงเลยล่ะครับ
Ent'

โพสต์ที่ 5

MacroArt เขียน:คุณกิตติวัฒน์นี่เป็นมนุษย์ไอทีตัวจริงเลยล่ะครับ
ใช่ครับ เคย เป็น GM อยู่ Pacific Host ไม่แน่ใจว่า ThaiVi ใช้โฮส ที่นี้ รึเปล่า คุ้นๆ ว่าใช่

แต่ Adam เนี่ยผมสงสัยมากเลย คนที่เข้ามาซื้อหุ้นใหม่ ไม่ได้เข้ามายุึ่่่งเรื่องบริหารเลย แต่ส่ง คุณกิตติวัฒน์ มาบริหารคนเดียว ไม่แน่ใจว่าทำไมถึงเชื่อใจกันขนาดนั้น เพราะคุณกิตติวัฒน์ ผมว่าก็ยังหนุ่มๆ อยู่เลย ผ่านมา เกือบปี ก็ยังไม่เห็นพื้นฐานเปลี่ยนไปเท่าไหร่ ้แต่ว่าราคาหุ้นไปไกลกว่าเยอะแล้ว
โพสต์โพสต์