คาดว่า 2nov07 รถ setจะถอยหลังมารับครับ dow -362.14 oil -1.04

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

คาดว่า 2nov07 รถ setจะถอยหลังมารับครับ dow -362.14 oil -1.04

โพสต์ที่ 1

แหะๆ แต่ผมทยอยรับมาหลายวัน แล้ว

ถ้าลงมาก็แย่นะสิคร๊าบ  :wall:
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

เมื่อคืนนี้ยังกะเขานัดกันลง ทั้ง ยุโรป ลงแถวๆ 2% สหรัฐ ลง 2% กว่า
เช้านี้ตลาดเอเชียที่เปิดแล้ว ลบกันทั่วหน้า แถวๆ 2% เช่นกัน

ไปไหนต้องแห่ตามกันไป นะ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
rungtiwa
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

SET ถอยลงมารับ  หรือถอยลงมาทับกันแน่
vithai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ฝรั่งขายสุทธิแล้ว...ระวังด้วย
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

โพสต์ที่ 5

set ถอยมาน้อยกว่าตลาดชาวบ้านเยอะเลย ฃ
แข็งกว่าที่คิดเยอะ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
โพสต์โพสต์