โฮมโปรเลื่อนนัดค่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 1

โฮมโปรแจ้งว่าขอเลื่อนเพื่อจะจัดเฉพาะกลุ่มไทยวีไอ ไม่รวมกับนักวิเคราะห์เพื่อสะดวกในการพูดคุยเจาะลึกรายละเอียด และแผนงานปีหน้า หากนัดรวมกับนักวิเคราะห์จะคุยแค่ผลงานของไตรมาสสามเท่านั้น รายละเอียดวันนัดใหม่จะแจ้งมาอีกครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

8) แหะ แหะ ขอบคุณครับ
แสดงว่าจะได้ไปมากกว่า 20 ท่านแล้วสินะครับ :pray:
kongkang
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 3

dino เขียน:8) แหะ แหะ ขอบคุณครับ
แสดงว่าจะได้ไปมากกว่า 20 ท่านแล้วสินะครับ :pray:
แหะ แหะ  :D  ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ ถามไปแล้วว่าคงได้มากกว่า 20 คน แต่ทางโฮมโปรก็ยังยืนยันว่าขอแค่ 20 คนเหมือนเดิม แต่จะลองคุยดูอีกครั้งค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
<< New >>
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 4

เป็นตัวสำรอง แอบลุ้นอยู่เหมือนกัน  :D
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โพสต์โพสต์