ใครมี loxley เตรียมลุ้น eps 2 บาท

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wj
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 293

ใครมี loxley เตรียมลุ้น eps 2 บาท

โพสต์ที่ 1

อีกไม่กีเดือนครับหวยออน์ลาย
eps ประมาณ 2 บาท
wj

โพสต์ที่ 2

ต้องเตือนก่อนครับว่า มีโอกาส ไม่ใช่100เปอร์เซนต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 3

ข้อมูลจากไหนคับ.. กรุณาช่วยระบุที่มาด้วย

เดี๋ยวจะกลายเป็นหุ้นปั่น ซะป่าวๆ

:lol:
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
hagrid
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

เหมือนผมได้ยินเรื่องหวยออนไลน์มานานแสนนาน
เลยครับ

ไม่รู้ข่าวนี้ จะเล่นข่าวนี้ไปจนถึงเมื่อไร
wj

โพสต์ที่ 5

สงสัยจะไม่มีเซียนมาตอบ

ผมตอบเองก็ได้ครับ

ในคดีจาโกที่ loxley ยืนฟ้องกองหวย มูลค่าเกือบ สามพันล้านบาท
และ loxley ชนะคดีมาตลอด เหลือเพียงศาลอุธรณ์ ซึ่งจะมีการตัดสินประมาณภายในปีนี้ครับ
ถ้าชนะ loxley จะไ้ด้รับเงินพร้อมดอกเบี้ยตามกฎหมายร้อยละ7.5ต่อปี รวม 7 ปีที่ผ่านมา เป็นเงิน 4 พันกว่าล้านบาท
hagrid

โพสต์ที่ 6

wj WORTE

สงสัยจะไม่มีเซียนมาตอบ

ผมตอบเองก็ได้ครับ

ในคดีจาโกที่ loxley ยืนฟ้องกองหวย มูลค่าเกือบ สามพันล้านบาท
และ loxley ชนะคดีมาตลอด เหลือเพียงศาลอุธรณ์ ซึ่งจะมีการตัดสินประมาณภายในปีนี้ครับ
ถ้าชนะ loxley จะไ้ด้รับเงินพร้อมดอกเบี้ยตามกฎหมายร้อยละ7.5ต่อปี รวม 7 ปีที่ผ่านมา เป็นเงิน 4 พันกว่าล้านบาท

คุณ wj ครับ
loxley ชนะคดีมาตลอด เหลือเพียงศาลอุธรณ์

ทำไมไม่ตัดสินกันที่ศาลฎีกาละครับ
MindTrick

โพสต์ที่ 7

ลุ้น loxley เหมือยลุ้นหวยเลย ...ผมว่าราคาวิ่งไปรอข่าวข้างบนแล้วคับ
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
wj

โพสต์ที่ 8

พิมพ์ผิด เป็น ฎีกาครับ
metro

โพสต์ที่ 9

ถ้า EPS 2 บาทจริง ก็เป็นแค่กำไรพิเศษนะครับ

คงจะเล่นที่มูลค่าทางบัญชีได้มากกว่าเล่นที่ PE ครับ
โพสต์โพสต์