ข้อคำแนะนำเรื่องการเข้าอบรม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
RONNAPUM
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

คือผมไม่มีความรู้เรื่องการ อ่านงบการเงินเลยครับ  แต่อยากจะหาความรู้เรื่องนี้เพื่อใช้ในการวิเคราะห์หุ้น และพอดีเห็นมีการเปิดอบรมหลักสูตรนี้พอดี จึงอยากจะถามว่าหลักสูตรนี้ เหมาะสมกับคนไม่มีความรู้เรื่องงบการเงินอย่างผมหรือไม่ครับ ...( พอดีจะเข้าอบรมด้วยแต่ไม่แน่ใจว่ามันจะเหมาะสมกับคนไม่มีความรู้อย่างผมหรือไม่ครับ )
RONNAPUM
ผู้ติดตาม: 0

Re: ข้อคำแนะนำเรื่องการเข้าอบรม

โพสต์ที่ 2

[quote="RONNAPUM"]คือผมไม่มีความรู้เรื่องการ อ่านงบการเงินเลยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

8) ไม่ดีครับ..................ถ้าพลาด...................
     ผมเอง....................ก็ได้อาจารย์มนสอนมา.........
     หายโง่.....................ไปเยอะ........................
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์