ดูข้อมูลการซื้อขายหลักทรัพย์ได้ที่ไหนค่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
krisy
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

ดูข้อมูลการซื้อขายหลักทรัพย์ได้ที่ไหนค่ะ

โพสต์ที่ 1

อยากดูเหมือนที่ พี่พี่เค้า post กัน ว่านาย ก ขาย นาย ง ซื้อ

ทราบว่าดูจาก SEC แต่เข้าไปแล้ว งงจริงๆค่ะ ไม่รู้ต้องไปเปิด section ไหน
รบกวนส่ง link ให้หน่อยได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
.....Give Everything but not Give Up.....
Fortuner
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ภาพประจำตัวสมาชิก
krisy
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากค่ะ
.....Give Everything but not Give Up.....
โพสต์โพสต์