ขอความเห็นเรื่อง HANA

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sarayuth007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เห็น HANA ซื้อขายที่ดินกันเองในบริษัทย่อยเพื่อขยายกำลังการผลิตจริงหรือ? มีด้วยหรือครับ อัฐยายซื้อขนมยาย มันแปลกๆ นิดๆ ขอผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ :bow:
When I believe in concept of Benjamin Graham.
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
the_add
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมว่าได้นะครับ แต่มันก็จะเป็นรายการที่เกี่ยวข้องกัน เมื่อทำงบการเงินรวมจะตัดรายการที่เกี่ยวข้องนั้นๆ ทิ้งครับ ก็จะไม่มีผลกระทบอะไรในงบการเงินรวม
โพสต์โพสต์