พี่ครรชิตครับ รบกวนหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
champ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เห็นพี่มีพอร์ทการลงทุนของ BKI ครับ
ไม่ทราบว่าหามาจากไหนครับ
พอดีผมอยากดูพอร์ทการลงทุนของ NSI ครับ
ไม่ทราบว่าจะดูได้ที่ไหนครับพี่ครรชิต
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

ผมตรวจดูแล้ว NSI ไม่มีรายชื่อเป็นผู้ถือหุ้นรายใหญ่ ของบริษัทในตลาดหลักทรัพย์ ครับ

ผมก็นำข้อมูลจากตลาด มารวมไว้ไนฐานข้อมูลของผม แล้วผมก็ให้โปรแกรมกรองให้ดู
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
champ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ พี่ครรชิต
ล็อคหัวข้อ