งาน Thailand Focus นี่ นักลงทุน เข้าไปฟังได้ไหม ???

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
terati20
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

งาน Thailand Focus นี่ นักลงทุน เข้าไปฟังได้ไหม ???

โพสต์ที่ 1

งาน Thailand Focus  นี่ นักลงทุน เข้าไปฟังได้ไหม ???
เห็นดูจะเป็น  Inter หน่อย
สิ่งทั้งหลายเกิดขึ้นในเบื้องต้น ตั้งอยู่ เเละดับไปในที่สุด
zen

โพสต์ที่ 2

ได้ครับ

แต่ มีห้อง private แบบเจาะลึก เหมือนประชุม ทวิภาคี ที่ ไม่อนุญาตให้เข้าครับ นักข่าวก็ห้ามย่างกรายครับ เขาว่ามาอย่างนั้น
MindTrick

โพสต์ที่ 3

zen เขียน:ได้ครับ

แต่ มีห้อง private แบบเจาะลึก เหมือนประชุม ทวิภาคี ที่ ไม่อนุญาตให้เข้าครับ นักข่าวก็ห้ามย่างกรายครับ เขาว่ามาอย่างนั้น
ไปสมัครเป็ร รปภ หรือ การ์ด หรือ บ๋อยเสิร์ฟน้ำ จะเนียนได้ไหมคับ.. :oops:
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
โพสต์โพสต์