ยอดเงินบำรุงเวบจากการรับจองหนังสือ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

ยอดเงินบำรุงเวบจากการรับจองหนังสือ

โพสต์ที่ 1

มีผู้สั่งจองหนังสือทั้งสิ้น 148 เล่ม ได้เงินบำรุงเวบทั้งหมด 10,793.27 บาท   ผมขอบคุณทุกท่านและทางเวบช่วย pm รายละเอียดบัญชีให้ผมด้วยครับ ผมจะได้โอนเงินไปให้ครับ  :D
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
ภาพประจำตัวสมาชิก
conseto
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

โพสต์ที่ 2

ยินดีด้วยครับ ขอให้ขายได้เยอะ ๆ นะครับ :D
ทำ..เพื่อไม่ต้องทำ
surat2536
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอให้ขายดี ๆ ครับ ออกเล่มใหม่มาเป็นวิทยาทานแก่ผู้ไม่คล่องภาษา E เรื่อย ๆ  :lol:
tanasombat

โพสต์ที่ 4

ยินดีด้วยครับ และขอบคุณสำหรับวิทยาทานให้กับผู้ที่ไม่แข็งแรงในการอ่าน
ภาษาต่างประเทศ   :)    :idea:  :idea:  :idea:
phakphum

โพสต์ที่ 5

ดีใจด้วยครับ และขอให้เว็บนี้อยู่กับพวกเราชาว VI ไปนานๆ
Blueblood
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 6

นับถือน้ำใจพี่เว็ปจริงๆครับ  :bow:
It's earnings that count
กุหลาบงามหลังฝน
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณคับพี่เว็บ
อย่ามัวติดกับเรื่องในอดีต กังวลกับเรื่องในอนาคต จนลืมว่าปัจจุบันต้องทำอะไร
alexx

โพสต์ที่ 8

:cool:  :cool:  :cool:
ลูกอิสาน
ผู้ติดตาม: 886

โพสต์ที่ 9

พี่ web แปลหนังสือดีๆให้เราได้อ่านกัน
คงไม่ใช่เพราะต้องการกำรี้กำไรแน่ๆ เพราะตลาดค่อนข้างเล็ก
ยังอุตสาห์แบ่งกำไรให้กับเวปอีก

:bow:  :bow:

ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
crazyrisk
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 10

ผมอ่าน buffetlogy รอบสองใกล้จบแล้วคับ

รอบแรกอ่านแบบไม่เอาอ่าวเลยคับผม

เจอพี่มน กับ พี่เจ๋ง และพี่ลูกอิสาน พี่พอใจ
พี่นริศ พี่บู  ฯลฯ ร่วมๆกันเบิร์ดกระโหลก คนละทีสองที
เริ่มอ่านรู้เรื่องมากขึ้นคับ

เมื่อวานกลับไปบ้าน เห็น package จากพี่ รู้สึกดีใจมั่กๆคับ

ตกลงเมื่อไหร่พี่จะออกหนังสือเองคับเนี่ย...

พี่เวปคับ ถามอีกสักจิ๊ดคับ

หุ้น berkshire ตอนนี้ราคาอยู่เท่าไหร่คับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
NuRun

โพสต์ที่ 11

ตอนนี้ หุ้น A 118,775.00 USD ครับ
http://finance.google.com/finance?q=brka

หุ้น B 3,965.00 USD ครับ
http://finance.google.com/finance?q=NYSE:BRK.B

:shock:
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 12

[quote="crazyrisk"]
เจอพี่มน กับ พี่เจ๋ง และพี่ลูกอิสาน พี่พอใจ
พี่นริศ พี่บู
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
cryptonian_man

โพสต์ที่ 13

[/quote]8) หมอมีอาจารย์เยอะอย่างนี้
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
ประจวบ
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 14

ลองไปหาดูแถวจัตุจักรครับ
มีแบบที่เค้าทำแบบปกแข็ง
แต่กระดาษเป็นแบบสีเหลืองๆบางๆ
ว.ณ.เมืองลุงเป็นคนแปล
ชุดนึง2-300บาท
ผมอ่านตั้งแต่สมัยเป็นเล่มเล็กๆเล่มละ3บาท
ต่อมาก็รวบเล่มเป็นปกแข็ง
พอมาเจอของsmmแพงขึ้นหลายเท่า
หนักแน่นในแนวทางviพันธ์แท้
cryptonian_man

โพสต์ที่ 15

ประจวบ เขียน:ลองไปหาดูแถวจัตุจักรครับ
มีแบบที่เค้าทำแบบปกแข็ง
แต่กระดาษเป็นแบบสีเหลืองๆบางๆ
ว.ณ.เมืองลุงเป็นคนแปล
ชุดนึง2-300บาท
ผมอ่านตั้งแต่สมัยเป็นเล่มเล็กๆเล่มละ3บาท
ต่อมาก็รวบเล่มเป็นปกแข็ง
พอมาเจอของsmmแพงขึ้นหลายเท่า

เคยแวะไปจตุจักรกะจะไปซื้อหนังสือแหละครับ แต่หาโซนนั้นไม่เจอ ร้อนก็ร้อน เลยกลับก่อน อดเลยอ่ะครับ

อีกอย่างอยู่ต่างจังหวัด ขี้เกียจเดินทางไป อาศัยบางทีเจอหนังสือเก่าตามที่ใกล้ๆ เลยได้ซื้อหน่อย จะอุดหนุน SMM บ่อยๆ ไม่ไหว
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
leksmile
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 16

จะบอกว่าผมจองไว้ แต่ผมลืมไปโอนเงินจนเลยวันถึงนึกขึ้นมาได้ ขอโทษด้วยครับ
Ryuga
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 17

[quote="por_jai"][quote="crazyrisk"]
พี่นริศ พี่บู
โพสต์โพสต์