หุ้นที่ออกวอแรน ส่วนใหญ่ราคาตก...แล้วคนถือตัวนั้นไว้ ควรทำไง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
romee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 109

หุ้นที่ออกวอแรน ส่วนใหญ่ราคาตก...แล้วคนถือตัวนั้นไว้ ควรทำไง

โพสต์ที่ 1

คือสังเกตส่วนใหญ่ หุ้นใหนออกวอแรน ส่วนใหญ่คนโดดหนีหมด

แล้วพวกที่ถืออยู่ คิดไงถึงถือครับ
เพราะคิดว่า เงินทุนที่เขาระดมเพิ่มทุน สามารถกลับมาเป็นกำไรได้ใช่มั้ยครับ

อยากถามคนที่มีบทเรียนกับหุ้นที่ออกวอแรนท์นะครับ ว่าทำตัวกันยังไง
โพสต์โพสต์