ต่างชาติต้องนำเงินออกประมาณเท่าไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ลูกเต่า
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

ต่างชาติต้องนำเงินออกประมาณเท่าไรครับ

โพสต์ที่ 1

ต่างชาติต้องนำเงินออกประมาณเท่าไรครับ :?
007-s
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

นั่นสิ เป็นอะไรที่ทุกคนไม่รู้เลย นัวไปหมด

แต่ที่แน่ๆ หลุดแนว 780-760 ลงมาได้ ก็น่าต้องลุ้นว่า อย่าหลุด 650-670 แล้วกัน....เหนื่อย

:vm:
beammy
Verified User

โพสต์ที่ 3

รู้แต่ว่า

หุ้นบางตัวตอนนี้มี MOS เยอะใช้ได้นะ

แต่กลัวจะมี Chinese Price อะสิครับ  8)  ...
Pallas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ลองอ่าน Blog คุณสมบัติ นราวุฒิชัย เมื่อวันที่ 10 ส.ค. ดูสิครับ มีข้อมูลสถิติในอดีตเวลาต่างชาติเทขาย เฉลี่ยขายประมาณ 1 เดือน ถ้านับถึงตอนนี้ก็ยังเหลืออีก 1 สัปดาห์

http://api.settrade.com/blog/sombat/
"As Above, So Below"
โพสต์โพสต์