พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ลงทุนในตลาดมาเกือบ 3 ปี แล้วน่ะครับ แต่พึ่งค้นพบ web นี้น่ะครับ ได้ประโยชน์มาก หวังว่าจะได้แลกเปลี่ยนข้อมูลดีๆๆที่เป็นประโยชน์กันนะครับ
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 886

โพสต์ที่ 2

:lol: ยินดีต้อนรับครับคุณตุ้มเม้ง รับตรุษจีนเลย :lol:

หากไม่ได้ลงทุนตามข่าวลือ ข่าวลวง ที่นี่เหมาะมากครับ
เป็นที่ ที่จะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ีดี

มาแล้ว อยู่กันนานๆ นะครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ayethebing
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

ไม่ค่อยชอบคุณ TUMMENG เลย เพราะเด็กผี เชียร์แมนยู อะ

ฮา แซวเล่นนะครับบบบบบบบ

on the record: ยินดีต้อนรับครับ
Jeng
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 4

ยินดีต้อนรับครับ

:D :D :D
sirivajj
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

ยินดีต้อนรับครับ
:D
What do you mean.?
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 35

โพสต์ที่ 6

:P สงสัยรักแมนยูสุดใจขาดดิ้น

สงสัยไว้เวปนี้คงมีครบทุกทีมนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ สวัสดีครับ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 7

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ ชไมเคิ้ล สู้ๆ(มันหลงยุคมาจากไหนเนี่ย)
ล็อคหัวข้อ