มีคำถามเกี่ยวกับการอบรมบัญชีครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Accidental Hero
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

มีคำถามเกี่ยวกับการอบรมบัญชีครับ

โพสต์ที่ 1

1.ควรจะอ่านอะไรล่วงหน้าบ้าง
2.ควรจะเตรียมอะไรบ้าง
   เช่น กระดาษ ปากกา ยางลบ งบการเงินของหุ้นที่สนใจ ฯลฯ
3.จะทำเป็น DVD หรือไม่
4.ถ้าไม่ทำเป็น DVD อนุญาตให้อัดเทปเสียง หรือ VDO ได้หรือไม่ สำหรับเอาไว้ทบทวนส่วนตัวเท่านั้น
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

Re: มีคำถามเกี่ยวกับการอบรมบัญชีครับ

โพสต์ที่ 2

[quote="Accidental Hero"]1.ควรจะอ่านอะไรล่วงหน้าบ้าง
2.ควรจะเตรียมอะไรบ้าง
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Accidental Hero
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ผมขออนุญาตล่วงหน้า อาจจะเอา VDO ไปอัดไว้เผื่อทบทวนภายหลังครับ
"Be sure you put your feet in the right place, then stand firm"
Abraham Lincoln
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 4

แล้วพี่มนมีทีเด็ดหรือเปล่าครับ
:)
:)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 5

Accidental Hero เขียน:ผมขออนุญาตล่วงหน้า อาจจะเอา VDO ไปอัดไว้เผื่อทบทวนภายหลังครับ
เก็บค่าอัดอีก 10000บาทครับ 8)

เชื่อผมเถอะ มัวแต่ถ่าย เดี๋ยวไม่ได้ฟัง เนื้อหาแน่นมากๆ กระพริบตายังไม่ทันเลยคุณ :lol:
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
โพสต์โพสต์