อีกแล้ว! วอลุ่มเยอะ เข้าไปดู settrade ไม่ได้

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
คนเรือ VI
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

อีกแล้ว! วอลุ่มเยอะ เข้าไปดู settrade ไม่ได้

โพสต์ที่ 1

ผมไม่มีปัญหานี้มานานมากๆแล้ว

จะมีเฉพาะตอนหุ้นขึ้น (หรือลงแบบ 19 ธค) วอลุ่มสูงๆๆๆๆ เช่นตอนนี้
จะเข้าไปดูพอร์ตตัวเอง ดูไม่ได้ ดีนะ จะเข้าไปดูเฉยๆ ไม่ได้จะเทรด

ใครมีปัญหานี้มั่งครับ แก้ไง

ผมใช้ kk กะ cns เค้าใช้ streaming ของ settrade

ของ ฟิลิปมีระบบตัวเองเข้าได้ตลอดเลยไม่เคยมีปัญหา
แต่ cns ยังมีระบบตัวเองรองรับ kk ไม่มีเลย
. . .
ภาพประจำตัวสมาชิก
Little Boy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมใช้สตรีมมิ่งเหมือนกัน ไม่เห็นมีปัญหาเลยนี่ครับ
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
prasits
ผู้ติดตาม: 4

.

โพสต์ที่ 3

อาการนี้   ไม่ต้องเปิดดูหรอกครับ  
ไปทำงานอย่างอื่น
อยู่เฉยๆ รอให้พอร์ตขึ้นไปสักพักก่อน (สัก 1 อาทิตย์)

**กรณีมีของอยู่เต็มมือนะครับ  เพราะดูมากมักจะขายหมูครับ
...
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

login เข้าจาก settrade.com โดยตรงได้เลยครับ แล้วเลือกโบรกเอา

แต่ระวังจะมือบอนไปเผลอเทรดก็แล้วกัน :roll:
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Frodo
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

เข้าไปดูได้อยู่นะครับ
ผมใช้ของ ays
ซึ่งใช้ settrade เหมือนกัน
โพสต์โพสต์