อยากทราบ กำไรสะสมยังไม่จัดสรร กับ จัดสรรแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wc
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบ กำไรสะสมยังไม่จัดสรร กับ จัดสรรแล้วครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบว่า ทั้ง 2 แบบ
นำไปซื้อที่ดินได้ไหมครับ  
แล้วยังเรียกว่า กำไรสะสมอยู่หรือไม่ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

Re: อยากทราบ กำไรสะสมยังไม่จัดสรร กับ จัดสรรแล้วครับ

โพสต์ที่ 2

[quote="wc"]อยากทราบว่า ทั้ง 2 แบบ
นำไปซื้อที่ดินได้ไหมครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
wc
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับพี่
โพสต์โพสต์