ลงชื่ออบรมหลักสูตรบัญชีพื้นฐาน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Nok-Yuck
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ลงชื่ออบรมหลักสูตรบัญชีพื้นฐาน

โพสต์ที่ 91

อาจารย์มนคะ

นกเป็นมือใหม่เรื่องธรกิจคะ ขอสมัครเข้าร่วมอบรมด้วยนะคะ ไม่ทราบว่าสอนกันตั้งแต่พื้นฐานสำหรับคนที่ไม่เคยเรียนบัญชีหรือเปล่าคะ ถ้ามีเนื้อหาที่สอนสำหรับคนที่ไม่เป็นบัญชีหรือมีพื้นฐานทางบัญชีมาก่อนด้วย จะขอบคุณากๆ ค่ะ

เพราะฉะนั้นเบื้องต้น ยังไงก็ขอสมัครเรียนกับ อ.มน 1 ที่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เพราะการลงทุนมีความเสี่ยง เลยตัดสินใจมาสมัครเป็นสมาชิก TVI
Nok-Yuck

โพสต์ที่ 92

อ.มนติดต่อนกได้ที่ [email protected] ค่ะ
เพราะการลงทุนมีความเสี่ยง เลยตัดสินใจมาสมัครเป็นสมาชิก TVI
leksmile
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 93

ขอดูวันเวลาก่อน แต่ก็สนใจครับ
punthep

โพสต์ที่ 94

สนใจครับ ขอทราบวันเวลาด้วยครับ

[email protected]
poramatek

โพสต์ที่ 95

ขอผมด้วยคนครับ จอง 1 ที่ครับ
oonngg51

โพสต์ที่ 96

สมัครเรียนด้วย 1 ที่ครับ

เป็นสมาชิกเวปมานาน อ่านบ่อย แต่่ไม่ลงทุนแบบ VI ซะที
ตอนนี้จะเลิกเล่นรอบแล้วครับ  T0T
เงินทองหน่ะมายา ข้าวปลาสิของจริง
ข้าวของเครื่องใช้ก็มายา สุขีใจกายถึงดีจริง
nano

โพสต์ที่ 97

สำหรับผู้จะเริ่มต้นใหม่   หากเป็นไปได้    ขอให้อ่านหนังสือ  วิธีอ่านงบการเงิน ของ ดร.อาพร  เป็นพื้นฐานก่อนก็ดีครับ   จะได้ฟังเข้าใจได้ดียิ่งขึ้น
Auporz
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 98

ขอเรียนด้วยคนครับ ขอเป็นเร็วๆนี่เลยได้ไหมครับ กำลังจะสอบบัญชีอยู่พอดี อยากได้คนช่วยติว  :) ล้อเล่นน่ะครับ (ขอให้เป็นช่วงที่ว่างไปด้วยเท้อ) ว่าแต่เสียค่าใช้จ่ายอะไรไหมครับ? ผมสมาชิกใหม่ครับ ไม่ค่อยทราบเรื่อง  :?
ราคาของความเก่ง
redbull555

ขอเรียนด้วยคนครับ

โพสต์ที่ 99

ผมสนใจเรียนมากๆ เลยครับ ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์นะครับ หรือไม่ช่วย email บอกด้วยนะครับ [email protected]
August

โพสต์ที่ 100

สนใจครับ

อยากได้วันธรรมดาครับ
เสาร์-อาทิตย์ วันครอบครัว :lol:
niyom_value

โพสต์ที่ 101

เห็นด้วยครับ
Jidapha_T

ขอจองลงCourse นี้คะ

โพสต์ที่ 102

ขอจองลงCourse นี้  2 คน คะ

ขอบคุณคะ
JP
tanate@man

โพสต์ที่ 103

เสร็จแล้วทำเป็น DVD ขายเหมือนงานสัมนา อีกนะครับได้ข้อดี
1. หายรายได้บำรุงชมรม
 2. คนไม่มีโอกาสเช่นอยู่ต่างประเทศ ได้ชมบ้าง
3. คนที่ฟังรอบเดียวไม่อิ่ม ไม่ซึมลึก เอามาทบทวนดูได้อีก
 เผลอ ๆ อาจติดอันดับ best seller ในร้านนายอินทร์ ซีเอ็ดก็ได้นะครับ
AiBook

โพสต์ที่ 104

สนใจครับ ขอจอง 1 ที่ วันธรรมดาหรือเสาร์อาทิตย์แล้วแต่ อ. สะดวกเลยครับ [email protected]
putai

โพสต์ที่ 105

ขอจอง 1 ที่นะครับ [email protected]
ชีวิตคือการลงทุน
jojo5605

ขอแสดงความเห็นส่วนตัวครับ

โพสต์ที่ 106

อาจารย์ครับ เป็นวันที่อาทิตย์ 29 หรือ วันจันทร์ที่ 30 ก.ค. เนื่องจากเป็นวันวันหยุดนขัตฤกษ์ได้ไหมครับ เนื่องจากว่าวันเสาร์ - อาทิตย์ มีเรียนครับ ต้องอาศัยวันวันหยุดนขัตฤกษ์ แบบนี้แหละครับที่จะได้หาความรู้เพิ่มเติม หรือเพื่อนๆ คิดว่าไงครับ

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ :wink:
ggike28

ขอจองด้วยคับ

โพสต์ที่ 107

อยากเป็นมานานละ
ggike28

โพสต์ที่ 108

ขอจอง1ที่ครับ
jimmie

โพสต์ที่ 109

เรียนด้วยคนครับ เอาทุกคอร์สเรยยย
noooon010
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 110

สนใจครับ ถ้ายังไงรบกวนแจ้งข่าวการอบรมที่ mail :[email protected] ด้วยนะครับผม
worapot_ta

โพสต์ที่ 111

จองด้วย1ทีครับ :lol:
limburanan

โพสต์ที่ 112

ขอจองด้วยคับ 1 ที่ ทั้ง 2 คอร์ส
เพื่อจะได้เป็นเซียนเหมือนท่านพี่พี่ ทั้งหลาย

ปล.ถ้าเป็นวัน Sat-Sun ก็จะดีมากเลยอะคับ
วันธรรมดาต้องทำงานหลังขดหลังแข็งเอาตัง
มาซื้อหุ้น แล้วเอาปันผลมาเรียนหาความรู้ สู้สู้  :o
kiri
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

ขอเข้าเรียนด้วยค่ะ

โพสต์ที่ 113

พี่มนคะ ขอบคุณมากที่ไม่ปล่อยให้ศิษย์รุ่นเล็ก (ศิษย์รุ่นล่าสุด) รอคอร์สบัญชีนานจนหมดไฟ :D
พี่คะขอจอง 2 ที่เลยนะคะ 1Kiri, 2 Yong
สะดวกที่สุดก็ช่วงวันเสาร์ค่ะ
ก่อนไปต้องเตรียมตัวด้านวิชาการอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าคะ แล้วค่าสมัครเรียนคนละเท่าไหร่คะ
Kiri
Qคุง

โพสต์ที่ 114

ท่านอาจารย์ครับขอข้าน้อยคนนี้เข้ารับการสั่งสอนด้วยครับ :pray:
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 40

ขอจองแถวหน้าด้วยคนคับ

โพสต์ที่ 115

พี่มน  ไม่เห็นมาสรุปยอดสักที
ว่าจะเริ่มสอนเมื่อไหร่  แต่อย่าลืมผมนาคับ...

เพราะว่ารบเร้าพี่มน มาตลอด ว่า อยากเรียนรู้เรื่องบัญชี

เห็นลูกศิษย์พี่มน แต่ละรุ่น พอร์ต  หลัก  ซื้อ ปอร์ช กันเกร่อ....

พี่มนต์จะเริ่มสอนเมื่อไหร่เหรอคับ....

ปลายเดือนนี้   ขอวันอาทิตย์ ได้ไหมคับ

แต่ถ้าไม่ได้  เป็นเดือนหน้า ก้อ ดีนะคับ....

ครั้งนี้ พี่มน คับ ถ้าเป็นไปได้  ผมว่า มี outline หรือ ชีท คร่าวๆ ก่อนก้อดีนะคับ
เวลาคนไปอบรมจะได้อ่านไปก่อน จะได้ get ง่ายๆ ขึ้น

ตอนนี้ ผมมัวแต่ ไล่ อ่าน หุ้นที่จะไป ฟัง bizmodel II
ยังอ่านไม่ถึงไหนเลยคับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
POMB

โพสต์ที่ 116

สนใจเรียนด้วยคนค่ะ
pomb
takechi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 117

รบกวนจอง 1 ที่ด้วยครับพี่ คราบ.. :(
Belffet

โพสต์ที่ 118

สวัสดีครับ

ขออนุญาตเข้าร่วมอบรมด้วย 1 ที่นะครับ

por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 119

takechi เขียน:รบกวนจอง 1 ที่ด้วยครับพี่ คราบ.. :(
8) เลี้ยงพี่รอบนึง
    เดี๋ยวติวพิเศษให้ต่างหาก
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
bikkii

โพสต์ที่ 120

ขอจองด้วยคร้าบพี่มน

ทีนี้พื้นฐานบัญชี เราจะได้เป็นผู้เป็นซักที

ขอบคุณมากครับ รอมานานมากๆเลยครับ