จะไป Company visit บริษัท IRP ใครมีอะไรฝาก ถามไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
terati20
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จะไป Company visit บริษัท IRP ใครมีอะไรฝาก ถามไหม

โพสต์ที่ 1

มีโอกาศไป  Company visit   บริษัท  IRP  ใครมีอะไรฝาก ถามไหม

ฝากมาได้เลยยยยย

8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
สุมาอี้
ผู้ติดตาม: 69

โพสต์ที่ 2

IRP ย่อมาจากอะไร? :lol:
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 35

Re: จะไป Company visit บริษัท IRP ใครมีอะไรฝาก ถามไหม

โพสต์ที่ 3

terati20 เขียน:มีโอกาศไป  Company visit   บริษัท  IRP  ใครมีอะไรฝาก ถามไหม

ฝากมาได้เลยยยยย

8)
ฝากเก็บรูปมาให้ดูหน่อย  
เจออะไรมาบ้าง

ผลประกอบการปีนี้จะเติบโตกี่%
คู่แข่งมีใครบ้าง
แนวโน้3-5ปีข้างหน้ามีทิศทางอย่างไง(วิสั้น)

ฝากชิมอาหารที่เตรียมให้ผู้เยี่ยมชม  รสชาดอร่อยไหม

ฝากดูฮวงจุ๊ยบริษัท (จะ  เวิก.....พร้อยไหม)
ฝากดูโหงวเฮ้ง  ผู้บริหาร (เหลาซิกไหม)

ผมชอบไสยศาสตร์
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 4

สุมาอี้ เขียน:IRP ย่อมาจากอะไร? :lol:
8) อินโดรามาโพลีเม่อร์ ครับน้องโจ๊ก
    ผมเคยฟังเขาคุยที่ opp day มาครั้งหรือ2ครั้ง
    ไม่ได้ตั้งใจไปฟังหรอกครับ
    พอดีอยู่ระหว่างรอฟัง บริษัทที่ตั้งใจ
    ก็เลยนั่งๆ ฟังไป
    เจ้าของเป็นแขกครับ พรีเซ้นท์เป็นภาษาอังกฤษด้วย
    ฟังน่ะพอเข้าใจครับ
    แต่ตัวสินค้าเป็นพวกเม็ดพีอีที นี่ความรู้เท่าหางอึ่งจริงๆ
    ก็เลยไม่ได้ติดตามตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา
    แต่บริษัทนี้เขามา opp day ทุกไตรมาสเลย(มั๊ง)ครับ
    ท่าทางไม่กลัว การถูกซัก จากสังคมเท่าไหร่
    แต่ไม่ได้ถือก็เลย
   ไม่ได้คอยตามว่ารักษาคำพูดหรือพูดแล้วทำได้ ไหม
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์