ขอบคุณพี่ๆ ทีมงาน วิทยากรทุกท่าน ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ply33
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ขอบคุณพี่ๆ ทีมงาน วิทยากรทุกท่าน ครับ

โพสต์ที่ 1

ที่ช่วยกันจัดงาน TVI Meeting ครั้งนี้ให้สำเร็จลุล่วงไปได้อย่างดี และได้ประโยชน์มากครับ ได้เจอหน้าเจอตาจอมยุทธ์ตัวจริงหลายท่าน ได้ไอเดียใหม่ๆ ทำให้รู้ว่าต้องกลับไปทำการบ้านอย่างจริงจังแล้วครับ :)

ขอบคุณ พี่มน และคุณพรรณ ที่จัดงาน สัมมนา : การวิเคราะห์ธุรกิจเพื่อการลงทุน ด้วยครับ ได้ความรู้เยอะดีครับ ต้องกลับไปทำการบ้านเหมือนกัน :)

ขอบคุณมากครับ :)

ปล: อย่างน้อยก็โม้ได้ว่า ได้ชนแก้วกับนักลงทุนรายใหญ่ของเมืองไทยมาแล้ว เอิ้กกก  :cheers:
0--- ฉลามเสือดาว ล่องลอยไปในทะเลกว้างใหญ่ ---0
โพสต์โพสต์