สวัสดีสมาชิก กลุ่ม 9 ทุกท่านครับ..สู้โว้ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

สวัสดีสมาชิก กลุ่ม 9 ทุกท่านครับ..สู้โว้ย

โพสต์ที่ 1

กลุ่มที่ 9

9 Sitti
19 Teltangtak
29 สุมาอี้
49 Miracle
59 Lamuss
69 Vic
79 acdc
89 ยุทธนา
99 CopyWriter
109 mrj052
119 ตะวันทอง
129 Komsak
139 Kaiser
149 Can do
159/1 อรุณรัตน์
159/2      นุชนาถ
169 Santi
179 Sanapong
189 Squatter
209 จิรนันท์

สวัสดีครับทุกท่าน ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 2

8) กลุ่มนี้ ผมไม่รู้จักซักคนเลย
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 3

ยินดีครับ
ไม่รู้จะเอาตัวไหนไปดีเพราะว่า ตอนนี้สมองว่างเปล่าจากการขุดหุ้นเลย
เพราะงานประจำรัดติ้วเลยครับ
ต้องรบกวนพี่ๆแถวนั้นด้วยล่ะกันครับ

เอ๋ มีแม่ทัพสุมาอี้นำทัพเองคงจะมีหุ้นอะไรเด็ดดวงแน่นอนสำหรับกองนี้
:)
Dech

โพสต์ที่ 4

เหอๆ อยากคาดหวังอะไรกับผมเลยครับ..
ผมยังด้อยนะ ขาดทุนประจำครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
miracle

โพสต์ที่ 5

ทุกคนก็เคยขาดทุนในครั้งที่เล่นใหม่เสมอมา
แต่เอาบทเรียนนั้นมาใช้ในปัจจุบันหรือเปล่าเท่านั้นเอง
เรียนรู้ในอดีตเพื่อก้าวไปสู่ปัจจุบัน และอนาคต
por_jai
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 6

CopyWriter เขียน:เหอๆ อยากคาดหวังอะไรกับผมเลยครับ..
ผมยังด้อยนะ ขาดทุนประจำครับ
8) เหมือนเพลงชุดใหม่ของพี่ดี้ นิติพงษ์ ห่อนาค
    ที่ให้พี่อ๊อฟ ปองศักดิ์ ร้องเลยครับ
    "อย่าฝากความหวัง ที่ฉันจนเกินไป
    เพราะฉันมิได้มี     ทุกอย่าง"

http://feelfree.exteen.com/20070426/tha ... -and-right
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Ryuga
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

ฮือ :( น่าสนุกจัง :roll:
FARHOME
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 8

ฝากให้กำลังใจ ทุกทุกท่านครับ
Dech

โพสต์ที่ 9

สวัสดีครับ สมาชิกกลุ่ม 9 ผมว่า หุ้นที่กลุ่มเราเลือก มาดูแล้ว ปีน่า ราคาน่าจะดูดีสุดนะครับ เหอๆ
acdc

โพสต์ที่ 10

ยินดีที่ได้เจอทุกท่านนะครับ
Can do
ผู้ติดตาม: 26

โพสต์ที่ 11

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

หุ้นกลุ่มเราถ้าจะลงมือเก็บก็กระซิบกันด้วยนะครับจะได้ช่วยกันโฆษณาตามวิชาที่ได้เรียนมาวันนี้
yuttana3152

โพสต์ที่ 12

ยินดีที่ได้รู้จักคุณ miracle copywriter และทุกท่าน
miracle

โพสต์ที่ 13

ตามที่พี่ Por_jai บอกเลย กลุ่มนี้มี พี่Copy_writer คัดท้ายเรือ ทำให้การนำเสนอผ่านได้ด้วยดี

แต่งานนี้ต้องดูว่าหุ้นที่เราเลือกนั้น ได้รางวัลครบหมดหรือเปล่า อันนี้ฮาแน่นอน

แต่มีบ้างกลุ่มอาศัยแรงเชียร์ของท่านดร.นิเวศน์ด้วยน่าครับ
ต้องระวังไว้ด้วย

ปล ตัวนี้ผมไม่มีน่าครับ
acdc

โพสต์ที่ 14

miracle เขียน:ตามที่พี่ Por_jai บอกเลย กลุ่มนี้มี พี่Copy_writer คัดท้ายเรือ ทำให้การนำเสนอผ่านได้ด้วยดี

แต่งานนี้ต้องดูว่าหุ้นที่เราเลือกนั้น ได้รางวัลครบหมดหรือเปล่า อันนี้ฮาแน่นอน

แต่มีบ้างกลุ่มอาศัยแรงเชียร์ของท่านดร.นิเวศน์ด้วยน่าครับ
ต้องระวังไว้ด้วย

ปล ตัวนี้ผมไม่มีน่าครับ
แต่มีข้อมูลแน่นปึ้กเลยนะครับ  :?
โพสต์โพสต์