ของแจกงาน TVI Meeting

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

โพสต์ที่ 1

พรุ่งนี้ ผมจะนำเสื้อที่ระลึกจากงาน Berkshire Annual Meeting ของปีนี้ไปแจก 2 ตัว (เบอร์ L และ M) และขนม See' s Candies กล่องเล็ก ๆ (ถ้าผมอดทนผ่านคืนนี้ไปได้) อีก 2  กล่อง  รบกวนทีมงานช่วยคิดวิธีในการแจกด้วยนะครับ

ผมยังเตรียมภาพถ่าย Buffet ตีปิงปองกับ Ariel Hsing ซึ่งเป็น Highlight ของปีนี้ไปแจกอีก 100 รูป  ใครต้องการ เจอกันก็บอกได้เลยนะครับ  :D
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

โพสต์ที่ 2

ไม่อยากได้ แค่อยากเห็นครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

8) ผมอยากได้รูปปู่ครับ ป๋าเวบ
    เอาไว้เป็นวัตถุมงคล
    ปีนี้ผมลงทุนได้เป็นกอบเป็นกำ
    หลังจากหลังขดหลังแข็ง
    เดินตามแกมานานหลายปีแล้ว
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 4

8) พี่เวบครับ น้องโจ๊กสุมาอี้ เขาเตรียมเกมไว้แล้วครับ
    พี่เวบพ่วงแจกของได้เลยครับ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์