อยากทำปั๊มแก็ส LPG รถยนต์ครับ มีใครในนี้ทำอยู่มั๊ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
san
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทำปั๊มแก็ส LPG รถยนต์ครับ มีใครในนี้ทำอยู่มั๊ยครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทำปั๊มแก็ส  LPG  สำหรับรถยนต์ครับ   มีใครในนี้ทำอยู่หรือมีเพื่อนที่ทำอยู่บ้างป่าวครับ

รู้แต่ว่าลงทุน 4-5 ล้านบาท  แต่ไม่รู้ว่า  ราคาขนาดนี้  ได้ขนาดไหนบ้าง

ใครเคยมีประสพการณ์ ช่วยเล่าสู่กันฟังหน่อยสิครับ

ผมอยากทำแบบให้เหมือนปั๊มน้ำมันครับ  เน้นที่ชาวบ้านธรรมดาเข้าไปใช้บริการครับ
ขอบคุณ รุ่นพี่ๆ รุ่นน้องๆ ครูบา อาจารย์ ในนี้ ที่แนะนำเรื่อง วิธีการลงทุนที่ดี นะครับ
อ. โจ กับ พี่พอใจ ยังเป็นขวัญใจ เสมอครับ
วันนี้ อ. โจ ได้ลง นสพ ด้วย .....อิอิอิ
โพสต์โพสต์