ตั้งแต่ลงทุนตามแนว vi มาปอดแต่ละท่านโตขึ้นมากี่ % แล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
burengnong
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ตั้งแต่ลงทุนตามแนว vi มาปอดแต่ละท่านโตขึ้นมากี่ % แล้วครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบครับว่าลงทุนแนวนี้ส่วนใหญ่เป็นยังไงบ้าง เพราะการลงทุนในแนวนี้หลายๆท่าน  และหลายๆเซียนบอกว่ามั่นคงและปลอดภัยสุด

ปล. บอกระยะเวลาในการลงทุนของแต่ละคนด้วยนะครับ
sarayuth007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หัดเป็น VI

โพสต์ที่ 2

วันนี้ได้กำไรของ port โต 10 % ปลอดภัยมากไม่เสียเงินต้นเลยเพราะไม่ได้เล่นเก็งกำไร และลงทุนแบบนี้ไปอีกทั้งวิชีต ขอซูหกกับวิถี VI  :bow: [/img]
When I believe in concept of Benjamin Graham.
รูปภาพ
โพสต์โพสต์