ขอความเห็นจากพี่ๆ ด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sarayuth007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

พี่ๆ ว่า ตอนนี้ centel น่าลงทุนหรือเปล่าครับ เปรียบเทียบกับ การลงทุนในหุ้นกลุ่มโรงกลั่นน้ำมัน เช่น rrc ครับ :roll:
When I believe in concept of Benjamin Graham.
รูปภาพ
sarayuth007
ผู้ติดตาม: 0

รอพี่ๆ ตอบนานไปหน่อย

โพสต์ที่ 2

ผมรอคำตอบมานานแล้ว ยังไม่ได้คำตอบเลยผมเลย ลงทุนมันทั้ง 2 ตัวเลยเพราะว่า รักพี่ centel แต่ก็เสียดายน้อง rrc เลยตัดใจซื้อทั้งคู่เลยครับไม่รอแล้ว ได้กำไรเห็นๆ ทันตาทั้งคู่เลย ขอบคุณครับที่ทำให้ผมเลือกซื้อทั้ง 2 ตัวเพราะตัดสินใจไม่ได้ซักที
When I believe in concept of Benjamin Graham.
รูปภาพ
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

ระยะทางพิสูจน์ กาลเวลาพิสูจน์คนครับ.....แต่ผมว่าหุ้นนี่ต้องทั้งระยะและเวลาเลยนะครับ
Impossible is Nothing
โพสต์โพสต์