seamico ไม่มี link ให้ใช้ webhoon แล้วหรือครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 145

seamico ไม่มี link ให้ใช้ webhoon แล้วหรือครับ

โพสต์ที่ 1

ไม่ได้เข้าหลายวัน เขาไม่ให้ใช้ ฟรีแล้วหรือครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Series7
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

นั้นสิ .... มันหายไปไหน แย่จัง
Not born to be; but try to be...
greenstock

โพสต์ที่ 3

ไม่มีเหมือนกันครับ แต่โบรคอื่นยังอยู่
007-s

โพสต์ที่ 4

เคยใช้ของโบรคนึงของดิฉันเหมือนกัน แล้วมันหายไป เลยโทรไปถามเขา
ได้ความว่า โบรคนั้นยกเลิกการเป็นสมาชิก เลยลิงค์ไปไม่ได้ เหตุผลคือ โบรคต้องมีค่าใช้จ่ายให้กับ webhoon ค่ะ
คือถ้าโบรคไหน เขาเห็นว่าสิ้นเปลือง เขาจะตัดค่าใช้จ่ายลง เขาเลยต้องงดการเป็นสมาชิกไป ส่วนโบรคที่ยังลิงค์ไปได้ ก็คือ เขาคงยังยอมจ่ายอยู่

:D
โพสต์โพสต์