ใครถือ centel แล้วมีหนังสือเชิญประชุม หรือเข้าประชุม รบกวน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
prasits
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

ใครถือ centel แล้วมีหนังสือเชิญประชุม หรือเข้าประชุม รบกวน

โพสต์ที่ 1

คือได้ข่าวมาว่ามีวาระนึงเกี่ยวกับ  การเปลี่ยนแปลงข้อความในหนังสือบริคณห์สนธิ   แล้วมีผู้คัดค้าน   ไม่ทราบว่าเรื่องราว/ข้อความเป็นอย่างไรครับ

ใครที่ไปช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ (หรือพิมพ์ข้อความที่ขอแก้อ่ะครับ .. พอดีผมยังไม่มีหุ้น  แต่เหมือนเป็นประเด็น  เพราะได้ยินว่าผู้ที่ไม่เห็นด้วยเป็นกองทุน)

หรือถ้าไม่ได้ไปก็รบกวนช่วยพิมพ์ข้อความเดิม  และข้อความที่เปลี่ยนในนส.บริคณห์สนธิให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์