Money Channel จะนำเสนอสกูปข่าวกึ่งสารคดีเกี่ยวกับ Buffett

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
dude
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Money Channel จะนำเสนอสกูปข่าวกึ่งสารคดีเกี่ยวกับ Buffett

โพสต์ที่ 1

รายการ Prime Time ของ Money Channel จะนำเทปสกูปข่าวกึ่งสารคดีของ CNBC เกี่ยวกับ Warren Buffett มาออกรายการวันที่ 25,26 เมษายน เวลา 21:00 น ครับ หากเพื่อนๆสนใจก็ลองติดตามชมกันได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 2

:wink: แหะ แหะ ขอบคุณครับ
pavilion
Verified User

โพสต์ที่ 3

พอดีวันนั้นไม่ว่างดู มีฉายซ้ำวันไหนเวลาไหนช่วยบอกด้วยครับ
dude

โพสต์ที่ 4

ขออภัยด้วยครับที่มีการเปลี่ยนแปลงนะครับ ผมเพิ่งเห็นประกาศของ Money channel ล่าสุดวันนี้ โดยเวลาออกรายการเป็นดังนี้ครับ
26,27 April: 2100-2200
27,28 April: 0700-0800 (rerun)
28,29 April: 1900-2000 (rerun)

อย่างไรก็ตามลองเช็คที่ linkนี้ก็ได้นะครับ

http://www.moneychannel.co.th/Menu3/ByF ... fault.aspx
alexx
Verified User

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับ :lol:
โพสต์โพสต์