หุ้นที่ทำธุรกิจในไทยลักษณะ ModernTrade มีบริษัทไหนบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

หุ้นที่ทำธุรกิจในไทยลักษณะ ModernTrade มีบริษัทไหนบ้างครับ

โพสต์ที่ 31

ผมเพิ่มให้อีก 2 ข้อครับ

1. ตราบใดที่ไม่มีระเบิดในห้างที่กรุงเทพบ่อยๆ

2. ตราบใดที่ยังไม่มีโรคติดต่อประเภทโรคซาร์
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Doramon007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

ในความรู้สึกผม รู้สึกว่า major จะออกแนวคล้าย cpn ครับ คือเหมือนให้เช่าพื้นที่ฉายแล้วแบ่งกำไรกันน่ะครับ ไม่ค่อยเหมือน bigc เท่าไหร่ครับ ไม่รู้ว่าผมคิดถูกหรือเปล่าน่ะครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
เมื่อมีสติ ก็จะเกิดปัญญา