เอาละครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

เอาละครับ

โพสต์ที่ 1

ทีมงานเดิมไม่เปลี่ยนใจครับ พอคือพอ

ตอนนี้ขอให้สมาชิกทั้งหลายสรรหาประธานชมรมมาเพื่อให้ประธานสรรหาทีมงานมาช่วยงานได้แล้วครับ

สำหรับคนที่จะมาเป็นประธานนั้น ขอให้เลือกคนที่ท่านมั่นใจได้ว่า เป็นคนดี เพราะคนดีจะนำพาเอาคนดีๆมาทำงาน
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
Capo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

เอาละครับ

โพสต์ที่ 2

:bow:  :bow:  :bow:
เคารพ และขอยอมรับในความคิดเห็นของพี่ ๆ ทีมบริหารทุก ๆ ท่านครับ
ขอขอบคุณครับ ที่พี่ ๆ ดูแลกันและกันด้วยดีเสมอมา

Moving Forward "THAI VALUE INVESTOR" Website Community !!!
... จุดเริ่มต้นของคนเราไม่สำคัญ

มันสำคัญที่ว่าเขาวิ่งได้เร็วแค่ไหนตะหาก ...
ply33
Verified User

เอาละครับ

โพสต์ที่ 3

เคารพในความคิดและการตัดสินใจของพี่ๆครับ

พี่มนเสนอชื่อใครหรือป่าวครับ

THAIVI VERSION 2 ...
0--- ฉลามเสือดาว ล่องลอยไปในทะเลกว้างใหญ่ ---0
Mon money

เอาละครับ

โพสต์ที่ 4

ผมคุยกับคุณหมอสามัญชนแล้วครับ คุณหมอสามัญชนยอมเข้าให้สมาชิกคัดเลือกเป็นประธานครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
lekmak333
ผู้ติดตาม: 0

เอาละครับ

โพสต์ที่ 5

เคารพการตัดสินใจเหมือนกันครับ

ในฐานะสมาชิก 1 เสียง ขอทีมงาน ช่วยมาให้ความรู้ ตอบคำถาม ด้วยจำนวนครั้งที่เหมือนเดิมน่ะครับ   :wink:
lekmak333

เอาละครับ

โพสต์ที่ 6

ด้วยจำนวนครั้งที่เหมือนเดิม หรือ มากขึ้นกว่าเดิม น่ะครับ
NinjaTurtle

เอาละครับ

โพสต์ที่ 7

ถ้างั้นผมโหวต ให้หมอศรรามเลยครับ
ply33

เอาละครับ

โพสต์ที่ 8

งั้นโหวต พี่หมอสามัญชน 1 คะแนนครับ

ขอบคุณครับ
0--- ฉลามเสือดาว ล่องลอยไปในทะเลกว้างใหญ่ ---0
ForrestGump

เอาละครับ

โพสต์ที่ 9

Mon money เขียน:ผมคุยกับคุณหมอสามัญชนแล้วครับ คุณหมอสามัญชนยอมเข้าให้สมาชิกคัดเลือกเป็นประธานครับ
ผมโหวตให้ 1 เสียงครับ
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
lekmak333

เอาละครับ

โพสต์ที่ 10

ตำแหน่ง ประธาน ผมโวตรก็ให้ พี่หมอสามัญชน 1  เสียง ครับ  :D
Mon money

เอาละครับ

โพสต์ที่ 11

ผมคุยกับคุณสุมาอี้ยินดีเสนอตัวคัดเลือกเป็นทีมงานครับ ไม่รับตำแหน่งประธาน
NinjaTurtle

เอาละครับ

โพสต์ที่ 12

ค่อยยังชั่วหน่อย นึกว่าเฮียมนจะเล่นโยนตูมแล้วไปหัดว่ายน้ำเอาเอง วางตัวไว้แบบนี้ค่อยยังชั่ว :)
ply33

เอาละครับ

โพสต์ที่ 13

Mon money เขียน:ผมคุยกับคุณสุมาอี้ยินดีเสนอตัวคัดเลือกเป็นทีมงานครับ ไม่รับตำแหน่งประธาน

VOTE ท่านแม่ทัพด้วยครับ ว่าแต่ทีมงานนี่มีตำแหน่งอะไรบ้างคับ เหมือนที่ท่าน CK บอกไว้ป่าวคับ

1. WEBMASTER
2. MODERATOR
3. HEAD OF WEB

...
b37skp

เอาละครับ

โพสต์ที่ 14

ผมโหวตให้พี่หมอ 1 เสียงครับ
Newbee

เอาละครับ

โพสต์ที่ 15

ผมโหวตให้พี่หมอ 1 เสียงครับ เป็นประธาน
พี่สุมาอี้ เป็นทีมงาน ครับ แบบว่าโลภนิดหน่อย
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
นายสต็อก

โหวตดีกว่า

โพสต์ที่ 16

ส่วนตัว...
ผมเสนอให้ทำ Poll Vote สำหรับประธานชมรมนะครับ!!!
ง่ายดี จะได้ Vote กันได้ (มันส์ๆ สนุกๆ ครับ) 8)

ไม่ต้องคิดมากด้วย...รักใคร เชียร์ใครก็โหวตกันเข้ามาดีมั๊ย
แล้วอย่าลืม สร้างสรรค์ผลงานกันหน่อยนะครับ (ฮะๆ) :roll:

#===========#===========#
:=)
#===========#===========#
Kuruni

เอาละครับ

โพสต์ที่ 17

เคารพในการตัดสินใจของพี่ๆครับ :?
farmer

เอาละครับ

โพสต์ที่ 18

vote
ท่านแม่ทัพ
คุณ yoyo
 :)
ไม่มีป่า ไม่มีน้ำ
tanasombat

vote

โพสต์ที่ 19

คุณหมอ  คุณสุมาอี้ คุณnaris คุณyoyo :cheers:
ตาหมูอ้วน.

เอาละครับ

โพสต์ที่ 20

เคารพการตัดสินใจของผู้บริหารชุดเดิมครับ

และขอให้กำลังใจกับว่าที่ทีมบริหารชุดใหม่

ผม vote ให้คุณหมอสามัญชน 1 เสียงครับ :)
VI ฝึกหัด
กระทิงแดง

เอาละครับ

โพสต์ที่ 21

ด้วยความเคารพครับในการตัดสินใจครับ... :bow:  :bow:  :bow:

ขอขอบคุณ ทีมงานทุกๆท่าน ที่สละเวลาส่วนตัวมาทำงานเพื่อส่วนรวม
บุญคุณครั้งนี้ ข้าน้อยจักไม่มีวันลืม
"The enemy is a very good teacher" Dalai Lama
"Confidence doesn't come from being right all the time; it comes
from surviving the many occasions of being wrong." B.N. Steenbarger
"Luck is where preparation meets opportunity"
nanakorn

เอาละครับ

โพสต์ที่ 22

เสียดายทีมเก่ามากครับ   ผมขอขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆอย่าง
Everything I do, I do it for you.
javidol

เอาละครับ

โพสต์ที่ 23

ขอเสนอคุณวิบูลย์ VIB007 ครับ
Grahamian

เอาละครับ

โพสต์ที่ 24

คนที่เคยไม่ชอบการทำงานของพี่ๆ ช่วยเสนอตัวมาช่วยทำงานกันบ้างสิครับ อย่าเงียบ
scholl

เอาละครับ

โพสต์ที่ 25

ผมขอน้อมรับ และเคารพในการตัดสินใจของท่านประธานครับ  :bow:  :bow:
ForrestGump

เอาละครับ

โพสต์ที่ 26

1.เรื่องทำถูกใจทุกคนยากส์จริงๆ
2. คนทำงาน อาจมีผิดพลาดบ้าง แต่โดยรวม ทีมบริหารชุดท่านประธานมน และ พี่ CK ฯลฯ ทำได้ยอดเยี่ยม
3. จะวิจารณ์ควรใช้คำพูดสร้างสรรค์ดีกว่า บั่นทอนกำลังใจ  ทั้งที่บางทียังไม่รู้ว่า เค้าทำงานหนักแค่ไหน
4. เกือบทุกคนชอบของฟรี ไม่ต้องลงเงิน ไม่ต้องลงมือทำ ไม่ต้องเสียสละเวลา หลายคนก็เห็นค่าของบางอย่าง เมื่อต้องสูญเสียมันไป
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
โพสต์โพสต์