ทำไม SUC ยังไม่มีข่าวจ่ายเงินปันผลเลย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nowkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไม SUC ยังไม่มีข่าวจ่ายเงินปันผลเลย

โพสต์ที่ 1

ปกติก็จ่ายเงินปันผลทุกปี ปีก่อนกำไรแย่กว่ายังจ่าย 1.25 บาท
ใครถือ suc ปกติมันจะประกาศจ่ายเงินปันผลวันไหนครับ

นอกจาก suc ยังมีบริษัทอื่นที่ยังไม่ประกาศจ่ายเงินปันผลด้วยหรือเปล่าครับ
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
yoyosun

โพสต์ที่ 2

นั่นนะสิครับ ปกติประกาศประมาณ ปลายมกราครับ งวดนี้รออยู่เหมือนกันครับน่าจะประกาศเร็วๆนี้นะครับ อยากได้สัก 2 บาท (แต่น่าจะปัน 1.50 บาทนะครับ)
buglife

โพสต์ที่ 3

รอลุ้น 1.50 บาทเหมือนกันครับ
แต่เป็นอีกตัวนึง แหะๆ
tae_2323

โพสต์ที่ 4

สงสัยกำลังตกลงอยู่ครับว่าจะจ่ายบาทหรือสองบาทดี
แต่กระแสแรงว่าอาจมีเซอร์ไพรซ์สามบาท
(ขำๆอะครับ)
nowkung

โพสต์ที่ 5

ผมว่าอย่างเก่งก็ 1.50 บาท
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
โพสต์โพสต์