GL จะมีปันผลไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nowkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ข่าวยังไม่ออกมาเลย
ไม่ใช่ว่าทำ tender offer ก็เลยไม่จ่ายเงินปันผลเอาดื้อๆนะ
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 56

โพสต์ที่ 2

ปีที่แล้ว ลงมติปันผล 17/3/06
คงจะประกาศแถว 17/3/07 หรือเปล่า

โค้ด: เลือกทั้งหมด

ปันผล	วันXD	วันจ่าย	วันลงมติจ่าย
1.20	31/3/06	24/5/06	17/3/06
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 56

โพสต์ที่ 3

GL เขาจะเอาออกจากตลาด

ผมไปอ่านดูดังนี้

หมายเหตุ: ราคาเสนอซื้อหุ้นสามัญหุ้นละ 11.25 บาท ซึ่งเป็นราคาเดียวกับที่เสนอซื้อ

กับกลุ่มผู้ถือหุ้นรายใหญ่ (และเป็นราคาเสนอซื้อที่ได้รวมผลประโยชน์ที่ได้รับจากการจ่ายเงินปันผลในกรณีที่กิจการประกาศจ่ายเงินปันผลให้แก่ผู้ถือหุ้น)

ถ้าอย่างนี้ สงสัยไม่จ่ายแล้ว
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
nowkung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ซวยไป  :x
ตลาดหุ้นให้โอกาสกับคนโง่ๆเสมอ
โพสต์โพสต์