เซียน Value หรือ เซียน Technique ใครเจ๋งกว่ากัน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
matrix
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เซียน Value หรือ เซียน Technique ใครเจ๋งกว่ากัน

โพสต์ที่ 1

เซียน Value หรือ  เซียน Technique  ใครจะเจ๋งกว่ากัน

ลองอ่าน   Value หรือจะสู้ Technique   ก่อนครับ   :wink:
matrix

โพสต์ที่ 2

แล้วคุณ Eto คิดว่า  stpi  นี่เป็นหุ้นแนวไหนครับ
ผมว่าแนว Commodity นะ  หรือใครคิดว่าไง ?
121

โพสต์ที่ 3

ณ.วันนี้ผมว่าแนว คอม(ให้)มันดี้.... :shock:

เห็นราคา แล้วกราก....ก๊าก...... :cry:
akekarat

โพสต์ที่ 4

ใครกำไรกว่า ผมก็ว่าคนนั้น (ณ เวลานั้น)  :lol:
โพสต์โพสต์